Mu Phượng Hoàng - Cuộc Chiến Vô Tận

>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Tổng hợp kiến thức" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn làm được forum như mong muốn.

Join the forum, it's quick and easy

>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Tổng hợp kiến thức" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn làm được forum như mong muốn.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Gamebank hỗ trợ giao dịch game FPT - TLBB 3
by ngochiep01 Fri May 24, 2013 10:29 am

» Làm thế nào tăng chất lượng webgame tại VN?
by ngochiep01 Wed Apr 17, 2013 11:57 am

» Dịch vụ hỗ trợ giao dịch vật phẩm game online an toàn nhất
by khanhtoan Wed Jan 30, 2013 10:32 am

» Nhận diện và chủ động đề phòng các website giả mạo
by khanhtoan Mon Dec 03, 2012 3:04 pm

» Bán acc kiếm thế - giao dịch qua gamebank ^^
by khanhtoan Tue Aug 21, 2012 8:59 am

» Gamebank hỗ trợ giao dịch acc và vật phẩm game của FPT
by khanhtoan Sat Aug 18, 2012 4:44 pm

» Bán nhẫn+đai lưng Hoàng Kim, server Tiền Kiếm - gd qua Gamebank
by khanhtoan Tue Aug 14, 2012 11:22 am

» http://giaodich.gamebank.vn/showthread.php?t=73829
by khanhtoan Tue Aug 14, 2012 11:18 am

» Bán acc FF9 LV 137, TP 300k - gd qua Gamebank
by khanhtoan Tue Aug 14, 2012 11:16 am

» Giao dịch acc Võ Lâm truyền kỳ 1 an toàn!
by khanhtoan Fri Jul 27, 2012 11:41 am

» Hướng Dẫn Tải game MUPH
by kenji04 Thu Jun 07, 2012 7:06 pm

» 23423423423423
by curanhvl Tue Feb 22, 2011 8:12 pm

4 posters

LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI ANH EM

bloodchien
    bloodchien
    Member
    Member

5486
    Đã Thanks : 0

LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI  ANH EM Empty LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI ANH EM

Bài gửi by bloodchien Tue May 19, 2009 11:24 am

Tui bat dau choi mu vao ngay 6/4.Ten nhan vat BloodRian luc dau choi cung thay vui va hao' huc lam .Nhung gio` lao dong kha dau dau` vao choi gemma cung thay vui .Quen duoc 1 songuoi ban cung kha tot ,cung kha vui ve nhu nhu thanhliem,ston,kedyan,hicc(da nghi)... Nhung ma bay gio` tuy da nen top 3 sv nhung ma tui thay ko may vui ve . Vi sao vi da kha nhieu nguoi ban tui nghi ko choi bay gio` con ten ston va 1 so nguoi .Co phai choi nhieu thay chan ko ? tui nghi nhieu nguoi nghi giong tui la ko phai la choi nhieu chan .Ma la choi ngay cang te nhat ca ngay chi co cay ,xong ro`i rs ,xong roi lai cay ... Khong co su kien gi` de anh em tim hieu ca luyen lv thi` kha nau (doi voi ae rs thap ),voi minh thi` thay binh thuong .Chao thi` rot it ngoc cung rot it .Muon ep 1 mon do` ma ko co ngoc,ngoc phai doi = chao ma chao rs thi tui thay conko co rs (da kha nhieu nguoi nghi vi ko co chao rs ,1 so vi luyen kha cuc khho).Toi day rs nen 200 lan ko biet luyen o dau cho nhanh thu hoi nen 300 lan ,400 lan thi` the'nao nhi .Vay rat mong ban quan tri mu phuong hoang co nhung su thay doi de anh em choi vui ve hon (co nhieu su kien de moi nguoi tim hieu cho do te nhat ).Anh em nao cung quan diem vonte cho 1 phieu
    haidaica95
    Member
    Member

5576

LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI  ANH EM Empty Re: LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI ANH EM

Bài gửi by haidaica95 Tue May 19, 2009 11:30 am

kakaka cho 2 phiếu luôn
    đồng thời mong adm mong khắc phục mạng lag và mở thêm sever cho anh em có bãi trai
    thanks
    chơi game có hại cho sức khỏe
    giữ gìn sức khỏe mà chơi game

DẸP TRAI VÃI ĐA...... SÁT GÁI VÃI LÔ.....`````````
    kendyan
    kendyan
    Member
    Member

5490
    Đã Thanks : 1

LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI  ANH EM Empty Re: LOI NHAN TOI ADMIN VA TAT CA MOI ANH EM

Bài gửi by kendyan Tue May 19, 2009 11:37 am

hahahaha cho anh 2 phíu lun đó anh Tuấn ^^
    gm-phuonghoang
    gm-phuonghoang
    Admin
    Admin

5635
    Đã Thanks : 5

Bài gửi by gm-phuonghoang Tue May 19, 2009 11:55 pm

Cho hỏi bạn chơi MU vì cái gì ? theo mình biết thì chơi MU để đua RS để săn đồ để giao hữu bạn bè để khẳng định đẳng cấp mình trong game.
    _ Bạn nói là ngoc thì ít không thể ép đồ vậy mình bán ngoc trong shop bạn mua ép hết đồ lêm max rồi sao nữa ??? (chán tiếp nghỉ tiếp)
    _ May là chao không có để RS mà còn đứng thứ 3 bảng cao thủ có chao chắc 1 mình bạn chơi luôn quá , giờ cho chao rớt tràn lang thì bạn làm gì nữa ??? (Cày RS tiếp chán nghỉ tiếp)
    _ Nói nhhư bạn vậy luyện RS cao làm gì ? đi săn làm gì ? đồ còn giá trị gì nữa MU còn hay chỗ nào ? (Chán nghỉ tiếp)
    _ Vẫn có Event bình thường chỉ do bạn không lọt được vào vòng trong như mọi người thôi đừng vì vậy mà đổ thừa vào ADMIN. (thua Event chán nghỉ tiếp)
    Nói tóm lại 1 câu bạn mau nản không có kiên trì cho dù mình có chỉnh theo ý bạn thì cũng vài bữa bạn lại đói cái khác đói nghỉ tiếp thôi , nếu như vậy thì bạn có chơi 1.000 cái MU đi nữa thì kết quả vẫn là CHÁN và NGHỈ
    Chúc bạn CHÁN vui NGHỈ vui chứ mình không thể làm vừa lòng những người không có ý chí được.
    kendyan
    kendyan
    Member
    Member

5490

Bài gửi by kendyan Thu May 21, 2009 11:54 pm

hahaha anh Quốc củng nói hay ^^ tiếp tục ủng hộ MUPH ^^ cho anh Q 2 phíu lun kài ^^
    kendyan
    kendyan
    Member
    Member

5490

Bài gửi by kendyan Thu May 21, 2009 11:56 pm

Mấy bửa nay ăn no ở không ko đc chơi MUPH chán vải L chinsu nghe nói mới update bản mới lật đật down load về nóng ruột thật ^^
    bloodchien
    bloodchien
    Member
    Member

5486

Bài gửi by bloodchien Fri May 22, 2009 6:37 am

an à anh tuấn dây vô chơi thử biết liền

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri Mar 29, 2024 2:01 am